![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgI4-wl6HjxWIUEJv3VE9q9g510D7gmjTTpgsAUSgGeVUaysC5m11oO2iRJpobVWYmWTWV4JxtPozZOfnxAZpe_sVVRKfHagy7O0GUpsGFOCg7ogKv-RZiPpHqGKTuB2vdYfPler5_fRuFCdT1ITpO3kmAwPgMbgfTjpheizTmVnNpM_Cd6tRUJZ_vnf-c/s16000/ScreenShot2566-11-13at21.45.21_copy_1024x769.jpg)
อาดิดาส ออริจินอลส์ และ BAPE® เตรียมปล่อย
รองเท้า BAPE® STAN SMITH
ในคอลแลปส์ครบรอบ 30 ปี
BAPE® STAN SMITH ถูกปรับโฉมใหม่ในสีขาวและสีดำ โดดเด่นในรายละเอียดอันเป็นเอกลักษณ์ของการร่วมงานกันของทั้งสองแบรนด์ โดยในส่วนอัปเปอร์ได้ถูกปรับเปลี่ยนด้วยหนังสังเคราะห์ที่ทำจากวัสดุรีไซเคิล 60% และปั๊มลาย CAMO ตามฉบับของ BAPE® ทั่วตัวรองเท้า พร้อมด้วยรายละเอียดที่สะท้อนตัวตนจากทั้งสองแบรนด์ที่แผ่นหุ้มส้นรองเท้า นอกจากนี้มีแท็กติดเชือกรองเท้าที่มาพร้อมดีเทลฉลองครบรอบ 30 ปี และกล่องรองเท้าแบบพิเศษ ที่ช่วยเพิ่มความพิเศษให้กับรองเท้ารุ่นนี้อีกด้วย
นอกจากนี้ การร่วมมือครั้งล่าสุดยังมาพร้อมภาพในแคมเปญที่เต็มไปด้วยความขี้เล่น โดยการวางรองเท้ารุ่นไอคอนิกไว้ในตู้คีบตุ๊กตาขนาดใหญ่
พบกับ BAPE® STAN SMITH รุ่นลิมิเต็ด ได้ในวันที่ 18 พฤศจิกายน 2566 ในราคา 6,000 บาท ที่ร้านอาดิดาส แบรนด์เซ็นเตอร์ สาขาเซ็นทรัลเวิลด์ และสาขาสยามสแควร์วัน ร้านอาดิดาส ออริจินอลส์ สาขาสยามเซ็นเตอร์ และสาขาไอคอนสยาม ร้านคาร์นิวาล ร้านแอทมอส รวมถึงทางออนไลน์ที่ www.adidas.co.th แอปพลิเคชัน adidas และไลน์ adidasThailand
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ www.facebook.com/adidasTH และทางอินสตาแกรม @adidasThailand
#adidasOriginals #adidasThailand
No comments:
Post a Comment