![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhlDAVW19UZi3guQs974DmrWP2JgFXmwU54V7kAIO9M8zbgBAXlaOUtbsgra9xysyWWMBXawXE_ypvmBO0f1UAbR5yX5UNEMMkd6kp7MjtvQiASYnUz6__6vZvrsi42tDeAQ6_wle97XUdyJg25OEjPrayIwkpkGBpFkR4G3pFLQ9r5n0R8_C9YvvcUKME/s16000/1698906633447_copy_1024x683.jpg)
มูลนิธิพลังน้ำใจไทยส่งมอบอาคารสาธารณูปโภค
แก่โรงเรียนพรหมบุรีรัชดาภิเษก
มูลนิธิพลังน้ำใจไทย โดยนายอดิศักดิ์ เทพอาสน์ ที่ปรึกษามูลนิธิพลังน้ำใจไทย และ นายประวิช สุขุม กรรมการและเลขานุการ พร้อมด้วยภาคีภาคเอกชน 12 บริษัท, เครือข่ายโครงการ eisa (Education Institute Support Activity) ร่วมลงพื้นที่โรงเรียนพรหมบุรีรัชดาภิเษก เพื่อส่งมอบอาคารสาธารณูปโภคที่ได้สนับสนุนการซ่อมแซมจากอุทกภัยน้ำท่วมในปีที่ผ่านมา ให้กับนางสาวนุชนารถ ยิ้มจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมบุรีรัชดาภิเษก ในงานได้จัดกิจกรรม Football Clinic มอบโอกาสแก่นักเรียนได้เข้าร่วมฝึกทักษะฟุตบอล/ Workshop ศิลปะสร้างสรรค์คิดดีทำ (ได้) ดี และศิลปินมาร่วมขับร้องเพลงสร้างความสุขแก่น้องๆ อาทิแช่ม แช่มรัมย์, แสน นากา, โอม ภวัต จิตต์สว่างดี, ฟอร์ด อรัญญ์ อัศวสืบสกุล ณ โรงเรียนพรหมบุรีรัชดาภิเษก จังหวัดสิงห์บุรี ที่ผ่านมา
No comments:
Post a Comment