![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiMfHEMKXBR2dVCjTY6ZggbBOliIpkTPZtQ97RKLxMyUc8amf_dygythiKhpcAfThZPIkXVP-g-VSMLU78Zf4-z4fO68a3l7d30FK6U5K9nHYzF0-sNGEygPa9af66ahZ9KskGffd10ChDLV2kiID9-FOnTa2ee-CS1zrRjc_CYNkt5D00hr-BvNT1R51s/s16000/IMG_20231212_102507.jpg)
PTG ส่ง “กาแฟพันธุ์ไทย” ลุยตลาดตปท.
คอกาแฟต้องรู้! ร้านกาแฟพันธุ์ไทย ในเครือ บมจ.พีทีจี เอ็นเนอยี (PTG) พร้อมลุยเปิดตลาดต่างประเทศเป็นครั้งแรกใน สปป.ลาว ผ่านการจับมือร่วมกับพันธมิตร เบื้องต้นเล็งเปิด 5 สาขา... ไม่เพียงแค่นั้น ยังอยู่ระหว่างศึกษาการขยายไปในประเทศกลุ่ม CLMV อีกด้วย….จากสาขาเดิมที่เติบโต และการขยายสาขาใหม่ทำให้บอสใหญ่ “พิทักษ์ รัชกิจประการ” มั่นใจหนุนธุรกิจโตวันโตคืน PTG มีดีขนาดนี้สะสมติดพอร์ตไว้ไม่ผิดหวังคร้า
No comments:
Post a Comment