![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiezu8TBO446DSTDukDNy6jyrgRjDOzkzEutMilrVPBj-nxTeKDt0tOpO2ivhKt3E9oj75lDUm7L-SxYrfMp0gpgjXQM_CTSTBvc3vI4_EgzRlrH9LSfPDZfY2E2JVYvzas1PiAaLJCXIDL_sb0N89hF471txvdq2VImqdbqcLJEZHSheuwehSW07cmnYg/s16000/1713102315606_copy_1024x683.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhNWoLtYWOqjFT5Ocy93Le-2Hcv07Rt7bCUm61Jo586tWwioxfknKIbiLuC47x7coavOG_PHa48PKxM4J6p4Jqzw4KRGL1-JEmpcH5pubt9HTJqSzoV75QP4vqK1bbmZjT5MyWMB6ZW-gvVRcwAO8yYiTWKwGwaSgUdSniVmdThPbUICtELCuIc-x_WDrs/s16000/1713102325009_copy_1024x1536.jpg)
ม่วน หนุก สุข คัก กับ “เอิร์ท-มิกซ์” ในอภิมหา
ขบวนสงกรานต์ทั้งรางน้ำ และฟินกับมินิ
คอนเสิร์ตจาก PROXIE 14 เม.ย.
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgG4W6ktiLW7uZ8bBAYVFw9qs_kWyQdhT5b7-VlmvOvxPEQJ7BueloeCmuQHjKzboDvIgq5qNQR4A0LATJKiBdYkATenaP72Uyxd4Vn9BHIeMlBqFRIiWjnQeoM1XjPf6O-92zpYGDY9PVL9kfvOb0116T5uwrq2MyMZQZDPFAcDZNXrNRa-sfQROFY74g/s16000/1713104822812_copy_1024x683.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjb6zgTeLxJLFbmDcFG9bJ_l-tNr2RIio3NTCqHgPAAiMrxKuB7autGy7s7uEGXQ20gbTmhtmwE8QSjYo76KeeczTUaPD40_5QxRYuCPmBVzVgka1an0eU9z76eu9_I_-FQZs9Fgi_M127JxPta1O__1Uj8u_vFmotl4C5Y4LDO_OdvJTc5PtTzzVOE53s/s16000/1713104825967_copy_1024x683.jpg)
ขบวนแห่เริ่มขึ้นในเวลา 16.00 น. ด้วยความคึกคัก สนุกสนาน โดยทั้งเอิร์ธ และมิกซ์ ต่างชวนเหล่าแฟนคลับ และบรรดานักท่องเที่ยว ร่วมฉีดน้ำ พร้อมโยกไปตามจังหวะดนตรีตลอดการแห่ขบวน ก่อนจะมาเสิร์ฟความฟิน กับกิจกรรมสุดพิเศษที่ทั้งคู่นำมาฝากแฟนๆ
งานนี้ยังปิดท้ายความสนุกแบบปังๆ กับมินิคอนเสิร์ตจากวง PROXIE ให้ทุกคนได้ฟิน สนุก ครื้นเครงฉลองสงกรานต์ไปด้วยกัน
No comments:
Post a Comment