![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh5jJacOl_iqHSWNAuFE6qPyOM7MKOD5Hq-F67FZ-fgYA8jaiUHQ1PGurFn2kzvONe0eD2NQ1fwvc3fccupGVu8OmPY5N_PdsSqzd8CP7pgBupBFqBmSF0KbjxHYO2CfT2OMp9tOE24M0gFVtYK_0fpvHY7XYPYwflWZ3ZMf3vuA4Db1QvO5Di2ucRemYs/s16000/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C-%E0%B9%80%E0%B8%AD%E0%B8%AA%E0%B8%A7%E0%B8%B5%E0%B9%81%E0%B8%AD%E0%B8%A5%20%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B9%8A%E0%B8%9B%20%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99.jpg)
เอสวีแอล กรุ๊ป จัดอบรมพัฒนาศักยภาพบุคลากร
เพิ่มโอกาสทางธุรกิจด้วย AI
นายสุรเดช มุขยางกูร ประธานกรรมการบริหาร เอสวีแอล กรุ๊ป (SVL Group) นำทีมคณะผู้บริหารและพนักงาน 3 กลุ่มธุรกิจของเอสวีแอล กรุ๊ป – กลุ่มโลจิสติกส์, กลุ่มพร็อพเพอตี้ และกลุ่มฟู้ด ซิสเต็ม อบรมหลักสูตร “CHATGPT & GENERATIVE AI” เพื่อเพิ่มศักยภาพบุคลากรในองค์กร พร้อมปรับตัวท่ามกลางกระแสการเปลี่ยนแปลงของเทคโนโลยีใหม่ และเกิดการพัฒนาด้านการนำ AI มาประยุกต์ใช้ในการขับเคลื่อนธุรกิจต่อไป โดยมีนายวศิน เพิ่มทรัพย์ กรรมการผู้จัดการ บริษัท โปรวิชั่น จำกัด เป็นวิทยากร และมีผู้บริหาร พนักงานเอสวีแอล กรุ๊ป สำนักงานกรุงเทพฯ และสำนักงานอำเภอบางสะพาน จังหวัดประจวบฯ เข้าร่วมการอบรมฯในครั้งนี้
No comments:
Post a Comment