![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgnYC8GTXCiAgePs5jyJgLiDysuyVUyRNurXYvuu5qAaN34Bo2ojs21iCgHd42w_MVJOgirzPrjBR1mWUJ-jf-E-GAUM2iBy9NmKX1481TatlK0KmkoGs2zBAkCRAe1t-tpkOl5JOMleFF-Pwn6bcpzkXmR9eFZmWtpfUrOYGDKvmIPkiKEmdX02lbn/s16000/%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%93%E0%B8%99%E0%B8%A4%E0%B8%A1%E0%B8%A5%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%A0%E0%B8%A3%E0%B8%93%E0%B9%8C%E0%B8%98%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%B8%E0%B8%A5_copy_1024x683.jpg)
พลัส พร็อพเพอร์ตี้ ประเดิมปีกระต่ายคว้างานบริหาร 3 โครงการใหม่โชว์ฟอร์มความเป็นที่หนึ่ง
ของบริการด้าน Property Management
พลัส พร็อพเพอร์ตี้ เปิดเกมรุกรับปีกระต่าย โชว์ฟอร์มความเป็นที่หนึ่งของบริการด้าน Property Management ในการบริหารจัดการโครงการที่พักอาศัย ล่าสุดได้รับความไว้วางใจให้บริหาร 3 โครงการ คุณาลัย เดซี่ (Kunalai Daisy) คุณาลัย พาร์โก้ (Kunalai Parco) และมิลตัน เรสซิเดนซ์ รามอินทรา (Milton Residence Ramintra) รวมบริหารจัดการจำนวน 428 ยูนิต พร้อมเดินหน้ารับงานใหม่ ชูจุดแข็งบริษัทไทยที่ได้รับการรับรองมาตรฐานระดับสากลผนวกความเชี่ยวชาญ เข้าใจลูกค้า มีทีมงานมืออาชีพและทีมสนับสนุนจากส่วนกลาง ผสานเทคโนโลยีอัจฉริยะที่ครอบคลุมทุกมิติ
นางสาวนฤมล อาภรณ์ธนกุล ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการฝ่ายบริหารอาคารที่พักอาศัย บริษัท พลัส พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด ผู้เชี่ยวชาญที่พร้อมตอบโจทย์ทุกบริการด้านอสังหาริมทรัพย์ เปิดเผยว่า “ปีนี้พลัสฯยังคงรักษามาตรฐานการทำงานด้วยมาตรฐานระดับสากลในการดูแลผู้พักอาศัยทุกโครงการ พร้อมยังมุ่งมั่นเดินหน้าเพื่อเข้าถึงกลุ่มลูกค้าใหม่ๆ อย่างต่อเนื่อง ประกอบกับแนวโน้มภาพรวมเศรษฐกิจและตลาดอสังหาริมทรัพย์ในปีที่ผ่านมากลับมาฟื้นตัวในช่วงไตรมาสสุดท้าย ปีนี้ทำให้ตลาดอสังหาริมทรัพย์กำลังกลับมาฟื้นตัวขึ้น ด้วยปัจจัยบวกๆ ในหลาย ๆด้าน เช่น การท่องเที่ยว นโยบายส่งเสริมและสนับสนุนจากภาครัฐ ซึ่งทั้งหมดย่อมส่งผลต่อธุรกิจการบริการด้านอสังหาฯ ด้วยเช่นเดียวกัน ในส่วนของตลาดธุรกิจดูแลที่พักอาศัย พลัสฯ คาดการณ์ว่ายังคงเติบโตได้ไปตามกลไกตลาดที่ยังมีอุปสงค์ในการต้องการที่อยู่อาศัยแบบต่อเนื่อง ทำให้การดูแลโครงการที่อยู่อาศัยในปัจจุบันทั้งโครงการคอนโดมิเนียมและหมู่บ้านจัดสรร ยังคงมีความต้องการ พลัสฯ มั่นใจว่าด้วยความเป็นมืออาชีพและการจัดการของเรายังคงเป็นอันดับหนึ่งในตลาดด้วยความพร้อมของทีมบริหารจัดการนิติบุคคลที่มีความเชี่ยวชาญ สามารถตอบโจทย์ความต้องการที่หลากหลาย ทำงานอย่างเป็นระบบโปร่งใสตรวจสอบได้ และมีประสบการณ์การดูแล อำนวยความสะดวกแก่ผู้พักอาศัย ดูแลความปลอดภัย สภาพแวดล้อมภายในโครงการ ระบบสาธารณูปโภคต่าง ๆ รวมถึงการรับมือเหตุฉุกเฉินต่างๆ เพื่อมอบประสบการณ์ที่ดีในการอยู่อาศัยในลูกบ้านทุกๆ โครงการ”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgD4uZbP8nnpOfCWFDdj-qBJnRnugByCW5Z_Uk1UlXKDvXphdkEUCVIdcUuoKFwMeA1WaEhkwZxbuo_Ji0jJ0hKVZc9Dqb4PkyHt3tzmbrxoC0SqeF3pxGNZvaIZxYtSDfqkqDhM_0QlGCKmw7jZ_hISK0kttQEiaY2C6d4j6F308v_5glDmevtkUiQ/s16000/KunalaiParco_copy_1024x768.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiMGBul6A442csmp6jwMYGb_l8BsfcZldgxfV53bGMqpJHUGH5F2cyH3N6vB3oZrgGP_yzrbpMWOUtEW1sxlUDUilM2Ny1Bx0k_M8VRjjQ6gC9xIeA0wBLPJwAKD7mZ8lyrZvrO6fP93WQusZuYuz82MGgyiMIKCHKp5Zmv2Yyt-QkohOy4Q0dtLbC7/s16000/KunalaiDaisy_copy_1024x644.jpg)
“สำหรับทุกโครงการที่ทางพลัสฯ ดูแลยิ่งมั่นใจได้ว่า ทีมบริหารจัดการนิติบุคคลในโครงการคอนโดมิเนียมและหมู่บ้านจัดสรร มีการรักษามาตรฐานในการช่วยดูแลความปลอดภัยและสุขอนามัยในพื้นที่ส่วนกลาง ช่วยคัดกรองและกำกับดูแลมาตรการควบคุมโรคระบาดโควิด-19 ในพื้นที่ส่วนกลางในทุกโครงการอย่างเข้มแข็ง รวมทั้งมีการปรับกลยุทธ์ให้ทันเพื่อรองรับการเปลี่ยนแปลง เพราะการดูแลโครงการที่พักอาศัยจะไม่ใช่เพียงการดูแลพื้นที่ส่วนกลางโดยทั่วไปเท่านั้น แต่ยังหมายถึงการดูแลด้านการใช้ชีวิตและความเป็นอยู่ของลูกบ้านในทุกๆ วัน และตอบสนองต่อเทรนด์การใช้ชีวิตยุคใหม่ และทีม Plus Living Management ขอขอบคุณทุกโครงการที่มอบความไว้วางใจ โดยมั่นใจว่าจะสามารถทำให้โครงการน่าอยู่อาศัย คงความสวยงาม และเพิ่มมูลค่าโครงการในอนาคต เพราะเรามีทีมสนับสนุนจากส่วนกลางที่มีความเชี่ยวชาญเฉพาะทาง รวมถึงทีมงานประจำโครงการที่มีความเชี่ยวชาญ มีมาตรฐานในการทำงาน พร้อมทั้งมีการควบคุมคุณภาพงานบริการเพื่อให้เกิดประสิทธิภาพสูงสุดอีกด้วย” นางสาวนฤมล กล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0NPqU9lwgsrI687yJiHPE-klnCuJCwa2nzSUDdXztchojVjy9HtW4JxzhYkx0JNIX6Le2hRkf0vZ4KVVB6X08PVFgJNCe6O1Nz0Nm8pMU2Y5Rl1O-v-5k1EM1Lp07LonK6BR2k2hd_qOaZHhSRTcAebo9aE_jNQ4TvIvMhhI6oTzRXeleAjiC025X/s16000/MiltonResidenceRamintra_copy_1024x768_1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgu9tiPUhelJwMKuRNF-ntb4-C3Ugbdh0hM_U9cyyS1tuBZfNzI2RzU5iTVY0efRPenJbMUZlbLbzi19yPjyXmnfc9sRpOP5H6xK_zytOCaStCriSwSIZlGE8gUd-2rS3Q2hZmwRAZ8oWTkNhd2trgA4IjRvnyG5Dpc0jjFakXKDAA8VbibBL9xB6ZT/s16000/plusproperty-%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3_copy_1024x683.jpg)
พลัส พร็อพเพอร์ตี้ บริหารโครงการที่พักอาศัยกว่า 350 โครงการ โดยคิดเป็นพื้นที่กว่า 18 ล้านตารางเมตร ยืนยันถึงความสำเร็จในการบริหารโครงการอย่างมืออาชีพ และในปี 2566 ยังคงเดินหน้ารับธุรกิจบริหารจัดการโครงการที่พักอาศัย ครอบคลุมโครงการคอนโดมิเนียม บ้านเดี่ยว และทาวน์โฮม สำหรับผู้ที่สนใจ สามารถสอบถามบริการได้ทาง โทร. 02-688-7555 และทางเว็บไซต์ www.plus.co.th/service/living-management
No comments:
Post a Comment