![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgYQrC5Xkrnv8nx5bNSw_eVJF2ve0VzOeucwBtPd9S8j1wj4v8RU4vVuTRhKSX9NRdyYNa5m-su1RW4upUmYdFATiw4d6K6YHZJD5eNcxyMQnjID48EAGw8K0tkF8PCBNp5TRZ63UyIHfBS1LoM4e_kZTFrqXXNvI18lOIoFJqlC4AdyGpAwqOz5LU9QW0/s16000/220424_PhotoPTG%E0%B8%9B%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B9%83%E0%B8%88%E0%B9%83%E0%B8%AB%E0%B9%89%E0%B8%AA%E0%B8%96%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B9%89%E0%B8%A1%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%9A%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%88%E0%B8%A7%E0%B8%9A%E0%B9%82%E0%B8%8A%E0%B8%84_copy_1024x695.jpg)
PTG ปันน้ำใจให้สถานคุ้มครองคนไร้ที่พึ่ง
บ้านประจวบโชค
นายฉลอง ติรไตรภูษิต ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร บริษัท พีทีจี เอ็นเนอยี จำกัด (มหาชน) หรือ PTG ผู้สนับสนุนหลักสโมสรฟุตบอล พีที ประจวบ เอฟซี นายทรงเกียรติ ลิ้มอรุณรักษ์ ประธานสโมสรฟุตบอล พีที ประจวบ เอฟซี พร้อมด้วยนักฟุตบอลและสต๊าฟโค้ช ร่วมทำกิจกรรมเลี้ยงอาหารกลางวันและมอบของใช้ที่จำเป็นในชีวิตประจำวัน ให้แก่ผู้รับการสงเคราะห์ภายในสถานคุ้มครองคนไร้ที่พึ่งประจวบคีรีขันธ์ หรือ บ้านประจวบโชค ต.อ่าวน้อย อ.เมืองประจวบคีรีขันธ์ ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้เป็นหนึ่งในภารกิจของบริษัทฯ ที่ให้ความสำคัญในการช่วยเหลือและสร้างสาธารณะประโยชน์ต่อชุมชนและสังคมให้ “อยู่ดีมีสุข” โดยงานดังกล่าวจัดขึ้นเมื่อเร็วๆนี้
No comments:
Post a Comment