![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjDe4dJbrXauu9c327gx-ckvPWlGo1i3IhGjsmnNS-su891Ws3dTFzzDT0jW6gI05hyphenhyphenTgj-68FvyROMTG-fYXmPXDWjivIMSht7n-ZT_CV9v4gDiDH_4U1JBOQC4rZQOYRfn5JxpQYo31nDjmAg2yTZNQbgsFHtCDsSC0mxFzM0gxt-YdCPEJn3Yc4Fb00/s16000/GridArt_20240207_114237141_copy_1024x1024.jpg)
เปิดมุมมองใหม่การท่องเที่ยวเกาะเกร็ด ด้วยภาพลักษณ์ เกาะแห่งศิลปะและงานคราฟท์ ด้วยคณะศิลปินทั้งชาวไทยและต่างชาติ รวม 80 คน จาก 7 ประเทศ ร่วมรังสรรค์งานศิลป์ บนเกาะเกร็ดให้เป็น แกลลอรี่ที่มีชีวิต ด้วยแนวคิด"จากตัวตนที่เรามี ให้โลกรู้ว่าเรามีตัวตน" ภายใต้ชื่อ Ko Kret International Arts and Crafts Festival 2024 ระหว่างวันที่ 16-18 กุมภาพันธ์ 2567 ณ วัดปรมัยยิกาวาส เกาะเกร็ด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
No comments:
Post a Comment