![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjmxp9Gi71IRSzBnv7L-lcWi82XexeHfKvgH1aa8wSiHi7tl-GMu_fBcQ33CTl7l7_zOcyKtU5t88TZcko3pKT4EH2tMK-ziEl86_XvljBTnIW9lUF_pxeErvpn_t123EZZHuM3HKSTaaHDddhRFWnwXEBUnUBcudpWlKOuhbhS__dKiEq7s_z6hiOlUUs/s16000/VCCT-50-Years_copy_1024x684.jpg)
ฉลอง 50 ปี สมาคมรถโบราณแห่งประเทศไทย
ขวัญชัย ปภัสร์พงษ์ นายกสมาคมรถโบราณแห่งประเทศไทย จัดงานฉลองครบรอบ 50 ปี ของการก่อตั้งสมาคมฯ โดยมีคณะกรรมการบริหาร สมาชิกสมาคมฯ และแขกผู้มีเกียรติ ร่วมงานกว่า 200 คน ณ ไอคอนลักซ์ ฮอลล์ ชั้น 1 ไอคอนสยาม เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม 2566
ผู้สนใจสามารถติดตามกิจกรรมของสมาคมรถโบราณฯ ได้ที่ vintagecarclub.or.th และ facebook.com/vintagecarclub
No comments:
Post a Comment